ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 28, 2019, 01:07:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sittichoke.ketkaeo

eiaws

นี่ซินะเหตุผลของการเรียนให้เก่ง ต่อไปผมจะตั้งใจเรียนครับ

Edit อ่านๆแล้วก็คิด จะมีนักเรียนที่ตั้งใจทำให้ผลสอบออกมาต่ำกว่าเกณฑ์หรือเปล่านะ

exelier

เจ็ดโด้
เจอแบบนี้
อีแฝดดูถูกกันขนาดนนั้
ต้องเอาให้ร้อง ให้ร่านแตกเลยนะโทรุคุงงงงง

เรียบร้อยยยย
แตกไปสองงง
ขอเล็งน้องนักวิ่้งนมโตเป็นรายต่อไป

hermit312

เป็นการสืบทอดอำนาจชัด สงสัยพระเอกคงต้องทำงานหนัก ให้นักเรียนสอบผ่านทุกคน

เคยดูหนังแฝด เห็นแล้วอยากได้เอาฝาแฝดจริงๆ สักครั้งคงจะมันนะ

zwerzyxi

ได้จบแบบฮาเร็มแน่เลย แถมห้าตอนขนาดนี้น่าจะยาวๆได้ทั้งโรงเรียนเลยมั้งเนี่ย

ตูว่าแล้ว พระเอกน่าจะอยู่ตำแหน่งนี้ยาวๆแน่นอน

op4911338

::Bloody:: นี้มันหน้าที่อันทรงเกรียติชัดๆ แต่นะ เอาพวกเด็กเรียนมาทำหน้าที่ แรกๆก็ยากลำบากหน่อยแหละ ผมไปสมัครแทนได้ไหมเนี้ย หน้าที่ในฝัน อิอิ

r5r5r5

แหมะๆ สอบได้เท่ากันทุกวิชาอย่างงี้ อยากมาห้องใต้ดินสินะ  ::Falling::

สบายละ งานนี้อยุ่ยาว3ปี

peemharu

ทำถ้าไม่กล้า ทำไมถกออกมาแล้วมากกว่าประธานซะอีก

edit.. มีประธานแล้วไม่มีพวกคณะกรรมการมาร่วมด้วยหรอ  พระเอกมีพลังในการรักโรเรียนด้วยสุดยอด

แมงโก้ส้นตีน

อะโห ฮาเร็มอารมณ์ซาดิสต์แบบนี้ เพิ่งเคยเจอ น่าสนุกดีแหะ สองสาวแฝดคงไม่พ้นเป็นทาสเซ็กซ์สินะ  ::Grimace::

สุดยอดเลย รุ่นพี่ลงมาช่วยเทรนให้ถึงหอยเลยทีเดียว รอลุ้นต่อไป  ::Fighto::

carman

การลงโทษแบบนี้จะช่วยให้นักเรียนตั้งใจเรียน หรือเปล่านะ หรือทำให้เรียนแย่ลงมากกว่า อิอิ

กลัวว่าอนาคต อาจติดใจ ไม่ตั้งใจเรียนต่อ นะแบบนี้

sevennine

การเป็นประธานมันดีขนาดนี้เลยรึเนี่ย สามารถลงโทษได้โหดมาก เป็นอะไรที่คนอยากเป็นจริงๆๆ

เก็บไป 2 คนเดวมีมาต่ออีกกี่คนล่ะเนี่ยยาวไปครับ

nongza02

แรกๆก็งี้แหละ รอให้ได้เริ่มนับหนึ่งหลังจากนั้นคงติดใจ

biggiggog

เป็นหน้าที่ ที่แสนจะยากลำบาก
ท่าทางจะต้องเหนื่อยมากด้วย
รับผู้ช่วยซักคนมั้ยคร้าบ

ลงโทษแบบนี้ ถ้าสาวๆเกิดติดใจ
มืต้องสอบตกกันระนาวเลยเหรอ
ขอบคุณมากๆครับ

exhausis123

เป็นหน้าที่ที่น่าจะเหนื่อยมากทีเดียว
พระเอกเราจะหักห้ามใจอยู่มะนะ
ผมเดาว่าไม่ งานนี้ฮาเรมทั้งโรงเรียนแน่เบย น่าจะประเดิมคู่แฝดก่อน

ตามนั้นเลย เหมาหมดโรงเรียนแน่
พระเอกสะกดจิตตัวเอง ได้ความอึด ทน แถมมาอีกตะหาก
ว่าแต่อ่านแล้วเหมือนคู่แฝดรู้อยู่แล้วว่าการลงโทษเป็นแบบนี้
ขอบคุณสำหรับ uncen ครับ

noohun

เกณฑ์คะแนนโหดไปไหมพี่ คะแนนรวม5วิชา360 คะแนน เฉลี่ยวิชาละ72คะแนน นี่โรงเรียนนี่เกณฑ์ขั้นตำ่ต้องได้เกรดเฉลี่ย3.5ทุกคนเลย
ถ้าประธานนักเรียนไทยต้องลงโทษแบบนี้บ้าง คงตายใน1เทอมอ่ะ
ว่าแต่ จะลงโทษนักเรียนชายยังไงกันครับ?
ระบบนี้ไม่น่าดีนะ เกิดมีคนติดใจกันเยอะ จงใจสอบให้ได้คะแนนน้อย คะแนนรวมได้ร่วงกราวพอดี