ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] Bitch Slump Azato-san : ความหม่นหมองของอาซาโตะซัง [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กรกฎาคม 27, 2020, 01:38:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ดองนานเลยซีรี่ย์นี้ อ่านสองตอนนี้ก่อนนะครับถ้ายังไม่ได้อ่านจะได้ไม่งง

>>บ.ก. สุดแสบ อาซาโตะซัง<<
>>บ.ก.ร้อนรัก อาซาโตะซัง<<

บ่นนิด : Kairakuten เล่ม 2020-09 เห็น อ. Michiking วาดอาซาโตะลงปกหลงดีใจนึกว่ามีตอนใหม่ ที่ไหนได้มีแต่ปก (ฮ่วย)

ผลงานอื่นๆของ Michiking

ซี่รี่ย์ บ.ก.
บ.ก.ปีศาจ ซาโต้ซัง
สุดยอด บ.ก. ซาโต้ซัง
บ.ก.มือใหม่ สึคิโมโตะซัง
บ.ก.แต่งงานใหม่ สึคิโมโตะซัง
ฝากรักไว้ในใจเธอ
บ.ก.สุดแสบ อาซาโตะซัง
บ.ก.ร้อนรัก อาซาโตะซัง
ความหม่นหมองของอาซาโตะซัง <<คุณกำลังอ่านตอนนี้

ซี่รี่ย์บ่าวกับนาย
[1] สามเส้าบ่าวกับนาย
[2] บ่าวกับนายย้อนคืน
[3] รวมพลคน S&M
[4] บ่าวกับนายสุขสันต์
[5] บ่าวกับนายฝันหวาน -บทชิอง-

โดจิน Touhou
หม่าม้าอุด้งเกะ
พี่โคอิชิจัดให้
อธิษฐานร้อยครั้งกับซานาเอะซัง

อื่นๆ
สัมผัสรักจากยมฑูต

artboy

Hunfrid

โอ้วววว ซีรีย์ บ.ก ใหม่มาแว้ววววว  ::WooWoo::
แหม่ พูดๆกันอยู่แอบสารภาพซะงั้น สาวเจ้าเหงาๆอยู่ด้วย ก็จัดให้ซะเลย

nowhereman

เมาไม่มีที่กลับบ้านมาลงกับหนุ่มออฟฟิตซะงั้น งานนี้ไม่รู้พระเอกเราโชคดีหรือโชคร้าย แต่ที่แน่ๆ สบายตัวสุดๆ

Aoshisun

ด่าเขาในใจ แต่ลึกๆก็ชอบใช่มั้ยล่าาา อิอิ
ซึนจริงๆ มีแอบนอนอายด้วย

yopern

นอนได้ไม่นานหรอก เดี๋ยวไอ่แว่นเสร็จงานมันก็จะมาซ้ำแน่

MooOon

ผมชอบของอาจารญืท่านนี้ทั้ง เรื่องนี้เเละสาวเมดเลยนะ เรื่องสาวเมด อยากให้

มีตอนที่พระเอกได้กับเจ้านายเมดบ้าง สาวเมดเอาไปกินเเทบตลอด ส่วนเรื่องนี้

อาซาโตะ เด่นมากจริงๆ เอาจริงๆ ชีวิตจริงก็น่ากลัวอยู่ดีนะ สาวเเรดๆร่าน ถึงจะ

กลับตัวกลับใจอยากมีรักจริงๆผมว่ายากนะ จะว่าไงดี คนเรามันเปลี่ยนแปลงนิสัยยากอะ

เเต่กลับเรื่องนี้อยากให้จบดีๆนะ ดูไปพระเอกของคู่อาซาโตะ ออกเเนวเถรตรง

เเต่กับอาซาโตะ นี่ออกเเนวจิกจอก ดูไปเเล้วเข้าคู่กันมากนะ ถ้านางเลิกเเรดได้

ก็คงเป็นสาวที่ดีละ เเต่ก็อยากรู้ว่านางผ่านมาเยอะเเค่ไหนเเล้วเหมือ่นกัน ไม่น่าต่ำกว่า 20+ ละมั้ง

คิดว่าคงลืมนับแล้วแหละครับ เห็นว่า"นางฟ้าคืนเดียว"ไม่รู้กี่รอบ (555)
แต่เจอนายหัวเห็ดร่างจริงจากตอนที่แล้วมันทำเอาคนอื่นๆ ของอาซาโตะจืดไปหมดละตอนนี้

จริง เอาจริงๆ นายหัวเห็ด ตอนเเต่งหล่อนี่ ผมยังคิดไม่ออกเลยว่าเป็นมัน นายเเบบสบายๆ

เอาจริงๆ ผมชอบ สาวเเบบอาซาโตะนะ เพราะผ่านอะไรมาเยอะ เลยมองนิสัยคนออก เลยดูเหมือนซึนๆเวลา

เจอนายหัวเห็ด คือซื่อจนรู้สึกตัวเองผิด 555+ ก็หวังว่า อาจารย์เเกจะวาดทั้งเรื่องนี้เเหละสาวเมดให้จบสมบูรณ์ได้นะ ^^

noohun

อ.มิจิคิงแกน่าจะชอบสาวสายบิช นะครับ ถึงได้มีแต่อาซาโตะซังที่งอกออกมา3ตอน

psycho-field

อยากหาร่านๆน่ารักแบบนี้บ้างแหะ แต่พระเอกน่าจะจับคุมให้อยู่นะมาถึงขนาดนี้

tadds

goorboyI

อ่าว จะไม่ลงเอยกันหน่อยหรอ ลุ้นมาสามตอนละนะ

bigboy001

::Thinking:: ผญ. ขี้เงี่ยน มักจะชอบให้ผช.เอาเยอะๆ เอาไม่เลิก จนหอยบานเป็นจานข้าวอันนี้จริงแท้แน่นอน สาวในเรื่องนี้ต้องโดนสั่งสอนให้หลาบจำสักวัน ผช.ไม่ใช้หมาที่เรียกมาใช้งานแล้วก็ไล่ไปนะเฟ้ย  ::Touchy::

ddcc

ออกจะเป็นคู่ที่น่ารักแท้ๆ พระเอกก็ดันบื้อๆ นางเอกก็มัวแต่บ่น บ่นทั้งตอนเลยว้อยยย555
ว่าแต่ทำไมมันพิสูจน์ความรักด้วยวิธีนั้นฟระ

fallenversa

เป็นสาวที่เก็บความรู้สึกจริงๆ แต่เหมือนจะมีภาคต่อนะ ทำไมมันจบแบบดาวน์แบบนี้