ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวนักล่าแต้ม #29

เริ่มโดย Cabal_Master, กุมภาพันธ์ 26, 2019, 09:52:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cabal_Master

อ้างถึงอ่านตอนเก่าๆ ทางนี้เลยค่ะ

1  :  สาวนักล่าแต้ม #01    
2  :  สาวนักล่าแต้ม #02    
3  :  สาวนักล่าแต้ม #03    
4  :  สาวนักล่าแต้ม #04    
5  :  สาวนักล่าแต้ม #05    
6  :  สาวนักล่าแต้ม #6-9    
7  :  สาวนักล่าแต้ม #10    
8  :  สาวนักล่าแต้ม #11-12    
9  :  สาวนักล่าแต้ม #13    
10  :  สาวนักล่าแต้ม #14    
11  :  สาวนักล่าแต้ม #15    
12  :  สาวนักล่าแต้ม #16    
13  :  สาวนักล่าแต้ม #17    
14  :  สาวนักล่าแต้ม #18-20    
15  :  สาวนักล่าแต้ม #21    
16  :  สาวนักล่าแต้ม #22    
17  :  สาวนักล่าแต้ม #23-26
18  :  สาวนักล่าแต้ม #27
19  :  สาวนักล่าแต้ม #28
free : สาวนักล่าแต้ม #free

เรื่องในครั้งนี้เริ่มขึ้นจากการไปเดินเล่นของอั้มค่ะ วันนั้นเลิกเรียนเร็ว อั้มเลยไปเดินเล่นแถวๆที่เค้าขายของ พวกเสื้อผ้าอะไรงี้ ซึ่งไม่ไกลจาก ม มาก อั้มก็ใส่ชุดนิสิตสั้นๆรัดๆ ตามที่ใส่ปกติ ขณะที่กำลังเดินๆอยู่ก็มีเสียงคนทักชึ้นมาค่ะ "หนูๆ สนใจดูดวงมั้ย" อั้มหันไปดูก็เห็นผู้ชายแก่ๆหน่อย ใส่ชุดขาวนั่งบนโต๊ะ น่าจะรับจ้างดูดวงค่ะ "หนูเหรอคะ" อั้มถาม "ใช่แล้ว เอ เหมือนหนูจะมีเคราะห์นะ" เขาทำหน้าครุ่นคริด อั้มก็ยืนงงอยู่ "มาๆ เดี๋ยวพี่จะดูดวงให้ ไม่คิดตังเลย" อั้มพอได้ยินว่าไม่คิดตังเลยรีบไปนั่งเลยค่ะ เขาก็จับมืออั้มหลายขึ้นแล้วลูบไปลูบมา คงจะดูลายมือมั้ง "ตายแล้ว" เขาทำหน้าตกใจ "หนูรู้มั้ย มีคนเสกของใส่หนู" เขาพูด "พี่ว่าอะไรนะคะ" อั้มก็ตกใจ "มีคนเสกของเข้าตัวหนู ถ้าไม่รีบแก้หนูอาจถึงตายได้นะ" อั้มได้ยินก็กลัว "แล้วต้องทำยังไงคะ"

เขาก็ให้อั้มไปที่ทำพิธีค่ะ มันจะเป็นบ้านเก่าๆ ห่างไปจาก ม ซักสามกิโลได้ อั้มก็ขับรถไปจอดแล้วก็เดินเข้าไปกดกริ่ง ตอนนั้นอั้มใส่เสื้อตัวใหญ่ ยาวประมาณครึ่งน่อง สักพักประตูก็เปิดออก "อ้าว เข้ามาสิๆ" หมอดูคนเดิมบอก เก๋ก็เดินเข้าไป เขาอยู่ในชุดสีขาว เหมือนชุดปฏิบัติธรรม "ไปอาบน้ำทำความสะอาดตัวก่อนนะ ผ้าเช็ดตัวอยู่ด้านหลัง" อั้มก็จัดการถอดเสื้อพรวดออกเลย เขาทำหน้าช็อคเลยค่ะ คงเพราะไม่คิดว่าอั้มจะถอดเสื้อผ้าออกตรงนั้นเลย แถมคงคิดไม่ถึงว่าใต้เสื้อที่อั้มใส่อยู่จะไม่มีกางเกงขาสั้น ไม่มียกทรง ไม่มีกางเกงใน พอเสื้อหลุดคือเหลือแต่ตัวเปลือยเปล่าเลยค่ะ อั้มสังเกตเห็นตรงเป้าของเขามันค่อยๆนูนออกมาจนเห็นชัดเลยค่ะ น่าจะไม่ได้ใส่กางเกงในแน่ๆ "งั้นหนูขอฝากเสื้อไว้ตรงนี้นะคะ" อั้มพูดแล้วก็เดินไปที่ห้องน้ำ เขาก็มองตามแต่ไม่ได้พูดอะไร พอถึงห้องน้ำอั้มก็หยิบผ้าเช็ดตัวแล้วเดินเข้าไป ปรากฏว่ากลอนห้องน้ำเสียค่ะ มันล็อกไม่ได้ สงสัยจะเป็นแผนตาหมอดูแน่เลย อั้มก็เลยตาต่อตา ฟันต่อฟันค่ะ เปิดประตูอ้าไว้จนสุดเลย แล้วก็อาบน้ำไป สักพักพี่แกก็เดินมาค่ะ "เป็นยังไงบ้าง...." แล้วแกก็หยุดพูดไปค่ะ ยืนค้างอยู่หน้าห้องน้ำ ตาจ้องดูอั้มอาบน้ำ ซึ่งตอนนั้นกำลังใช้นิ้วล้างหีพอดี "จะเสร็จแล้วค่ะ อีกแปปนึง" เขาได้ยินก็เดินออกไปค่ะ อั้มพออาบเสร็จก็เช็ดตัว เสร็จแล้วก็เอาผ้าเช็ดตัววางไว้หน้าห้องน้ำ แล้วก็เดินตัวเปล่าล่อนจ้อนเข้าไปในห้องค่ะ ซึ่งจะมีแบบโต๊ะบูชา น่าจะเป็นห้องพิธี พอเขาเห็นก็ทำตาโต "ทำไมไม่นุ่งผ้าเช็ดตัวเข้ามา" "อ๋อคือหนูคิดว่าให้เอาไว้ที่เดิมน่ะค่ะ เดี๋ยวไปนุ่งก่อนนะคะ" อั้มทำท่าจะเดินไป "ไม่ต้องๆ ไม่เป็นไร เอ้า มานั่งนี่" อั้มก็นั่งประจันหน้ากับพี่แกค่ะ แกก็ท่องคาถาอะไรไม่รู้ แต่ตานี่จ้องนมอั้มใหญ่เลย คิดว่าปกติคนอื่นคงจะมีผ้าเช็ดตัวปิดไว้นะ เสร็จแล้วก็ให้อั้มนอนหงาย แล้วเขาก็ค่อยๆใช้นิ้วไล่ ตั้งแต่หน้า ไล่ไปแขน คือใช้นิ้วถูเลยนะ แล้วก็ไปที่นม พอลากผ่านหัวนมอั้มก็ร้องอุ๊ย เขาก็ถาม "ตกใจเหรอ" อั้มก็บอก "เปล่าค่ะ มันเสียวจิ๊ดๆ" ทีนี้เขาไม่ถูแล้วค่ะ ใช้มือสองข้างจับนมอั้ม ขยำใหญ่เลย "พี่ทำอะไรคะ" "อ๋อ กำลังไล่ของชั่วร้ายน่ะ" แล้วก็เอาหน้าซุกไซร้สะดืออั้ม เลียใหญ่เลย "เอ้า ชันเข่าขึ้นแล้วกางขาออก" อั้มก็ทำตาม เขาก็เอามือสองข้างแหกแคมอั้ม แล้วก็ส่องดูใหญ่เลย "เห็นแล้วๆ หนูโดนเสกของเข้าที่ปีกมดลูกด้านขวา" "อะไรนะคะ" อั้มพูดออกมา "ไม่เป็นไรๆ เดี๋ยวพี่ช่วยไล่ของให้" เขาพูดเสร็จก็ถอดกางเกงออก เขาไม่ได้ใส่กางเกงในจริงๆ ถอดปุ๊บก็เห็นควยเขากับถุงไข่ห้อยโตงเตงเลย "หนูมาอมควยพี่ ทำพิธีหน่อย" อั้มก็ลุกขึ้นจับควยเขาอมเข้าปากเลย ทั้งดูด ทั้งเลียไข่ จนควยแข็งเป็นลำเลย "พอๆ เดี๋ยวพี่จะทำพิธี เอาน้ำศักดิ์สิทธิ์เข้าไปไล่ของในตัวหนูนะ" แล้วก็จับอั้มกดลงกับพื้น เอาควยมาจ่อรูหีอั้มแล้วก็เสียบเข้ามาเลย อั้มก็เงี่ยนอยู่แล้วเลยหีแฉะหมด ทีเดียวพรวดเข้ามามิดลำเลย อั้มเผลอร้องครางออกมา เขาก็กระเด้าใหญ่เลย ทั้งขยำนม ทั้งดูดหัวนม พอซอยไปสักพักก็จับอั้มพลิกเป็นท่าโก่งโค้ง แล้วเสียบเข้าจากด้านหลัง "อูยย หีหนูตอดดีจังเลย" เขาพูดแล้วก็ซอยเร็วขึ้นๆ อั้มก็ร้องด้วยความเสียวแบบไม่อายเลยค่ะ สักพักเขาก็กระแทกเข้ามาอย่างแรง "รับไปๆๆ" แล้วก็ปล่อยน้ำเชื้อเข้ามาเต็มรูหีเลยค่ะ พอควยอ่อนตัวลงเขาก็ถอนออก น้ำก็ย้อยตามออกมาเลย "นอนหงาย ยกก้นไว้ ให้น้ำศักดิ์สิทธิ์เข้าไปไล่ของไม่ดี" เขาพูด อั้มก็ทำตาม ยกขาให้หีอยู่ด้านบน ท่านี้รูหีอ้ากว้างมากเลยค่ะ สักพักเขาก็ให้เอาลง "ปกติแล้วพี่จะขอชุดชั้นในไว้เป็นค่าขึ้นครูนะ แต่ของหนูไม่ได้ใส่มานี่.. คงต้องขอชุดนี้ไว้ล่ะนะ" เขาพูดและเดินไปหยิบเสื้อเพียงตัวเดียวที่อั้มใส่มาไว้ "จะดีเหรอคะ" อั้มถาม แต่สุดท้ายเห็นว่าต่อรองไม่ได้ อั้มก็จำใจต้องเดินออกมาทั้งๆที่ล่อนจ้อนแบบนั้นค่ะ น้ำเชื้อที่ฝากไว้ก็ไหลออกมาเปื้อนขาไปหมด ดีที่เอารถมานะ ไม่งั้นไม่รู้จะกลับยังไงเลยค่ะ

pamaaeng

แต้มนี้ ขาดทุน

เสียชุดเป็นค่าครู โป๊กลับบ้านเลย