ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryo Yanaga] Community of Love เก็บรักพิทักษ์ชุมชน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 25, 2018, 07:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

izezanova027

เมียไม่อยู่ ผัวไม่อยู่ บังเอิญในบังเอิญแท้ๆ ถ้าเจอแบบนี้บ้าง คงจะลำบากใจ

ว่าแต่ในลิสต์ที่ท่านยังไม่ได้ลง อยากอ่านเรื่อง ไดตะลุยแดนเวทย์มนต์จังครับ ชอบการ์ตูนเรื่องนี้ตั้งแต่เด็กๆแล้ว

akerue

เมีย-ผัว เผลอ แล้วเจอกัน เนื้อเรื่องน่าจะประมาณนี้นะ

nutza019

::Oops:: ฉากต่อไปถึงยังไม่ได้อ่านแต่ก้อพอเดาเนื้อเรื่องถูกแบบนี้ไม่เชิง NTR น่าจะเรียกว่า Cheating รึป่าวนะที่ยินยอมทั้งสองฝ่าย

เป็นกำลังใจให้ท่าน Kater ครับ สู้ๆ  ::KO::

มวยถูกคู่จริงๆ เหมือนได้พบเจอสิ้งที่ขาดหายไปเลยนะ  ::Glad::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

HypN♥s

อาราย...จะหายไปไหน ฝากของไว้แล้วหายตัวไป งั้นผมฮุบของนะ  ::DookDig::

*-*-*-*-*-*-*

มุกห้องเก็บขยะนี่เจอบ่อยในหนัง AV แต่โดจินยังไม่เคยเจอนะ..เรื่องนี้เป็นเรื่องแรก

แต่งตัวแบบนี้ก็เสร็จโจรซิครับ (แล้วมาเก็บขยะทำไมต้องแต่งตัวประเภทนี้ด้วย ไม่เข้าใจ เห็นแล้วอยากปล้ำ)  ::GiveMe::

สรุปแล้ว เพราะเราคู่กัน ทั้งคู่เรียกว่า ต่างก็เสพสมบ่มิสม

แค่กิ๊กกันคงยังไม่พอ สงสัยหย่าเมียหย่าผัวมาเอากันเองดีกว่ามั้ง  ::Grimace::

ปล.เรื่องนี้สนุกมากครับ แนวนี้แหละที่ต้องการ  ::JubuJubu::

ขอบคุณที่ทำทุกอย่างเพื่อผม แต่ไม่ต้องห่วง ต้องทำใจพยายามทนกับพวกปลิงให้ได้ แล้วเราก็จะผ่านไปด้วยดี

เป็นกำลังใจให้ครับ  ::HeyHey::

::Crying:: ::Crying:: ::Crying:: เพราะมีท่านอาจารย์ ต่อให้ล้มหาหักเดินไม่ได้ ผมก็จะคลานต่อไป  ::Fighto::

Tony Lao

อะไรจะเหมาะเจาะขนาดนี้55555แนวนี้ได้อารมณ์สุดๆเลยครับ ::Glad::

อ่านจบละสลับคู่เหอะ555

taogaz

ผมว่าจุดเริ่มต้นของการมีชู้ก็คง เป็นเพราะสถานการณ์พาไปแบบนี้แหละครับ อารมณ์ขึ้นแล้วมันลงยาก

untraman114

ผญ ใหญ่ขนาดนั้นเหมือนเด็กเลย
ปล อย่าเพิ่งรีบหายไปเลย..

glaciar

คุณแม่ข้างบ้านก็เงี่ยนเหมือนกันสินะครับ ไม่งั้นจะชวนมาห้องทำไม๊ จัดหนักให้ชั้นซักที  ::Hmmm::

GG34

หุ่นแบบนี้ แล้วยังโดนชวนมาอาบน้ำอีกโชคดีจริงๆพ่อหนุ่มเอ้ยยย
เป็นกำลังให้นักแปลนะครีบสู้ๆนะครีบ

pongharu

ไปเก็บขยะ แต่งตัวยั่วซะ แล้วชวมมาอาบนำ้ในห้อง น่าจะเป็นแม่บ้านเก็บกด

Pharadorn Kaewsan

ntr หรือสมยอมล่ะเนี่ย ชวนมาล้างตัวด้วย

ต่างคนต่างมีปัญหาทั้งคู่เลยเข้ากันได้ดีสินะ

b522055023

เห็น Tag : NTR นี่รีบเข้ามาอ่านเลยครับ นานๆ จะเห็นโดจินพระเอกตัวเตี้ยกว่านางเอก  ::Crying::

เปิดเกมมาก็จะ 69 กันเลยนะครับ
----------------------------------------------------------------------------------------
สมยอมกันแบบนี้ ไม่รู้ว่าจะเรียก NTR ได้เต็มปากเต็มคำหรือป่าวอ่าครับ แต่กระปู๋พระเอกนี่ใหญ่เกิ๊น

akasaboy

ยังงัยก็ขอเป็นกำลังใจให้ท่าน Kater สู้ ๆ นะครับ ผมติดตามผลงานท่านมานาน ยอมรับในความพยายามครับ ผมอาจจะเป็นความเห็นเล็ก ๆ น้อย แต่จะคอยเป็นกำลังใจเสมอครับ วันนี้เหนื่อยก็พัก ไม่หักโหม มีไฟเมื่อไร ค่อยลุกมาสู้อีกทีครับ

............................................
ผมยังคอยโอลิมปิคหยุดโลกอยู่นะครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

game2539

ผัวนางคงทำการบ้านไม่เก่งหรืออาจจะ"เล็ก"จนเกินไปเลยอารมณ์ค้างแน่นอนเลยจะมาเล่นชู้กับเพื่อนบ้านคนนี้แทน
Edit:ถ้าจะเข้ากันได้ขนาดนี้หย่ากับคู่ของแต่ละคนแล้วก็มาอยู่ด้วยกันเถอะ