ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวนักล่าแต้ม #30-32

เริ่มโดย Cabal_Master, มิถุนายน 22, 2019, 11:56:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cabal_Master

อ้างถึงอ่านตอนเก่าๆ ทางนี้เลยค่ะ

1  :  สาวนักล่าแต้ม #01    
2  :  สาวนักล่าแต้ม #02    
3  :  สาวนักล่าแต้ม #03    
4  :  สาวนักล่าแต้ม #04    
5  :  สาวนักล่าแต้ม #05    
6  :  สาวนักล่าแต้ม #6-9    
7  :  สาวนักล่าแต้ม #10    
8  :  สาวนักล่าแต้ม #11-12    
9  :  สาวนักล่าแต้ม #13    
10  :  สาวนักล่าแต้ม #14    
11  :  สาวนักล่าแต้ม #15    
12  :  สาวนักล่าแต้ม #16    
13  :  สาวนักล่าแต้ม #17    
14  :  สาวนักล่าแต้ม #18-20    
15  :  สาวนักล่าแต้ม #21    
16  :  สาวนักล่าแต้ม #22    
17  :  สาวนักล่าแต้ม #23-26
18  :  สาวนักล่าแต้ม #27
19  :  สาวนักล่าแต้ม #28
20  :  สาวนักล่าแต้ม #29
free : สาวนักล่าแต้ม #free

เรื่องนี้เกิดขึ้นช่วงที่มีการเกณฑ์ทหารค่ะ คือปีนี้มีกระเทยที่เข้าไปเกณฑ์ทหารเยอะพอสมควร อั้มก็เลยคิดแผนขึ้นมาค่ะ โดยแกล้งทำเป็นไปเกณฑ์ทหารค่ะ ยืมบัตรประชาชนของพี่ชายมา ซึ่งพี่ชายกำลังผ่อนผันการเกณฑ์ทหารอยู่เนื่องจากกำลังเรียนค่ะ แล้วก็ไปที่เค้าคัดเลือกทหารเลยค่ะ อ้อลืมบอกไปว่าอั้มใส่เสื้อยืดสีขาว กางเกงยีนส์ขาสั้น ใส่บรากับกางเกงในสีดำค่ะ ตอนที่เข้าไปนี่คือมีคนเต็มเลย แล้วก็มีบางคนนั่งถอดเสื้อกันเป็นแถวอยู่ อั้มนี่ใจเต้นแรงเลยค่ะ เจอทหารคนที่นั่งอยู่ก็บอกว่ามาทำอะไร อั้มก็บอกว่ามาเกณฑ์ทหารค่ะ เค้าก็ดำเนินเรื่องอะไรไปตามปกติ แล้วก็เอาบัตรไปดู อั้มก็ใจเต้นแรงเลยค่ะ กลัวจะโดนจับได้ หันไปรอบๆก็มีคนมองเต็มเลยค่ะ นึกถึงเวลาเห็นรูปสาวประเภทสองในเน็ตที่ไปเกณฑ์ทหารเลย คงจะโดนมองแบบเดียวกัน เค้าก็ถามว่าแปลงเพศมารึยัง อั้มก็บอกแปลงแล้วค่ะ เค้าก็บอกว่างั้นเดี๋ยวไปตรวจร่างกายด้านใน อั้มก็ถามว่าไม่ต้องกรอกเอกสารอะไรก่อนเหรอคะ เค้าก็บอกว่าไปตรวจก่อน ถ้าแปลงเพศแล้วจริงก็จะไม่ต้องเป็นทหาร อั้มก็เดินไปแบบงงๆ เค้าก็วอคุยกับใครก็ไม่รู้ น่าจะเป็นคนที่ตรวจ พอไปถึงห้องที่ตรวจก็เจอทหารยืนอยู่สองคน พอเห็นอั้มเค้าก็มองใหญ่เลยค่ะ แล้วทหารคนหนึ่่งก็บอกว่า ตามมาเลยครับ อั้มก็เดินตามไป มันเป็นอีกห้องนึงที่อยู่ถัดกัน พอเข้าไปแล้วเค้าก็ปิดประตู ด้านในไม่มีคนอื่นอยู่ เค้าก็บอกว่า ถอดกางเกงเลยครับ อั้มก็แอบสงสัยว่า ปกติเค้าก็ให้ผู้ชายตรวจงี้เหรอ หรือเป็นเพราะเป็นผู้ชายเหมือนกัน (สาวประเภทสอง) เลยโอเค แต่ยังไงก็แล้วแต่ค่ะ เป็นผู้ชายมาก็ดีละ เข้าทางอั้มเลย เมื่อกี๊เค้าบอกให้ถอดกางเกงใช่ไหมคะ คือจะดูเครื่องเพศเรา แต่อั้มจับเสื้อถอดออกเลยค่ะ เค้าก็จ้องมองแต่ไม่ได้ว่าอะไร อั้มก็รีบจัดการปลดตะขอบรา ถอดออกเลยค่ะ กลัวเค้าจะห้าม หัวนมทั้งสองข้างก็โผล่ออกมาชูชันเลยค่ะ เพราะตอนนี้ตื่นเต้นมาก เค้าก็ทำตาโตใหญ่เลย อั้มก็จัดกางถอดกางเกงยีนส์ออก เหลือแต่กางเกงใน แล้วก็เดินเข้าไปหาเค้า (เค้านั่งอยู่บนเตียงค่ะ) บอกว่าถอดให้หน่อยได้ไหมคะ หนูไม่กล้าถอดเองอ่ะอาย เค้าก็จับขอบกางเกงในรูดลงเลยค่ะ หีอั้มก็อยู่ตรงหน้าเค้าพอดีเลย อั้มนี่ตื่นเต้นมาก เค้าก็เอามือจับหีอั้ม ใช้นิ้วลากไปตามร่องค่ะ อั้มเผลอร้องซี้ดออกมาเลย แล้วเค้าก็บอกว่าขนบัง มองไม่เห็น ให้อั้มนอนลงบนเตียงแล้วกางขาออก อั้มก็ทำตามอย่างว่าง่ายค่ะ เค้าก็บอกเอามือถ่างออกด้วย อั้มก็ถ่างกลีบออกเลยค่ะ เค้าก็เอาหน้าเข้ามาใกล้หีอั้มเหมือนกับจะดู แล้วก็เลียหีอั้มเลยค่ะ อั้มรู้สึกเสียวจนร้องออกมาเลย เค้าก็รีบเอามือมาปิดปากบอกอย่าร้องดัง แล้วก็เอามืออีกข้าง นิ้วแหย่เข้ามาในรูหีอั้มค่ะ แล้วก็ชักเข้าชักออก อั้มเสียวร้องครางแบบอู้อี้ๆ เพราะโดนปิดปากอยู่ ก้นก็โยกตามนิ้วเลยค่ะ แล้วเค้าก็ก้มลงมาดูดนมอั้ม เอามือบีบนมอีกข้าง อั้มก็ไม่โดนปิดปากแล้วค่ะแต่พยายามกลั้นไม่ให้ร้อง แล้วเค้าก็ลุกขึ้น จัดการถอดกางเกงออกดึงลงพร้อมกางเกงในเลย ควยของเค้าแข็งชี้โด่เลยค่ะ มันดำแล้วก็ขนเยอะ แต่ใหญ่จริง แล้วเค้าก็เข้ามาทับตัวอั้ม เอาควยจ่อรูหีอั้มแล้วกระเด้า ตอนแรกมันไม่เข้าเพราะไม่ตรงรู อั้มเกือบจะจับควยให้เข้าที่ละ แต่มันดันเข้าเองซะก่อน พรวดเข้ามาอย่างเร็วเลยค่ะ อั้มนี่จุกเลย พอเข้าแล้วเค้าก็ซอยใหญ่เลยค่ะ แบบแรงดีจริงๆ ทั้งแรงทั้งเร็วจนอั้มแตกไปสองสามรอบเลยค่ะ แล้วเค้าก็เสร็จ ปล่อยน้ำเข้ามาเต็มรูหีอั้มเลย พอเสร็จเค้าก็ถอนควยออกค่ะ น้ำเงี่ยนแบบไหลตามออกมาเลย แล้วเค้าก็จัดการใส่กางเกง บอกอั้มว่าอย่าไปไหนนะ แล้วก็เดินออกไปค่ะ คิดว่าอั้มจะหนีเหรอ เปล่าเลย 55 อั้มนอนบนเตียง ยกขาขึ้นเอามือจับไว้ ท่านี้รูหีจะแบะออกเต็มที่เลย แล้วก็เห็นรูก้นด้วยเพราะก้นจะยกขึ้นค่ะ สักพัก (แค่แปบเดียว) ทหารอีกคนก็เข้ามาค่ะ พอเห็นอั้มก็ทำตาโตใหญ่เลย แล้วก็ยิ้มบอกไม่ต้องรีบ มาอมควยให้พี่ก่อน แล้วก็จัดการถอดกางเกงออกเลยค่ะ คนนี้ไม่ได้ใส่กางเกงในด้วย ถอดออกก็เห็นควยสีดำห้อยเป็นพวงเลย แต่ก็แข็งบ้างละ อั้มก็ลุกขึ้นนั่ง กำควยเค้ามาอมเลยค่ะ ทั้งเลียทั้งดูดจนควยแข็งโด่เลย ระหว่างนั้นเค้าก็บีบนมอั้มเล่นไปด้วย เสร็จแล้วเค้าก็บอกให้อั้มหันหลังแอ่นก้นมา อั้มก็แอ่นเป็นท่าโก่งโค้งเลยค่ะ แล้วก็บอกว่าน้ำเงี่ยนของพี่คนก่อนเต็มรูเลยค่ะ เค้าก็บอกไม่เป็นไร เดี๋ยวพี่ล้วงออกเอง แล้วก็เอาสองนิ้วแหย่เข้ามาในรูหีอั้มค่ะ อั้มนี่เสียวซี้ดเลย แต่ก็พยายามกลั้นไม่ร้อง เค้าก็แหย่แล้วควักน้ำออกสี่ห้าครั้ง แล้วก็ถ่างรูหีดู บอกหมดแล้ว แล้วก็ยัดควยใส่เป็นท่าหมาเลยค่ะ ท่านี้อั้มชอบมากเพราะควยเข้าลึกดี ถึงของคนนี้จะเล็กกว่าของคนแรกหน่อยแต่ก็กระแทกปากมดลูกเต็มๆเลยค่ะ เค้าก็ซอยอั้มอยู่นานเลย ไม่รู้เท่าไหร่แต่อั้มแตกไปสองรอบเลย แล้วเค้าก็พลิกตัวอั้ม นอนทับแล้วยกขาอั้มขึ้น เอาควยยัดใส่รูหีแล้วซอยไม่ยั้งเลยค่ะ อั้มก็บีบนมตัวเองไปด้วย จนเสร็จไปอีกรอบก่อนเค้าจะฉีดน้ำเงี่ยนเข้ามาเต็มรูหี เสร็จแล้วเค้าก็ลุกขึ้นค่ะ แต่ยังไม่ทันได้ใส่กางเกง ก็มีทหารอีกคนเข้ามาค่ะ เป็นคนที่เจออั้มเป็นคนแรกนั่นเอง คนที่เพิ่งเสร็จไปก็บอกเฮ้ย กูยังไม่ทันออกไปเลย ทหารอีกคนก็บอกได้ยินเสียงเสร็จแล้วเลยเข้ามา แล้วก็ถามว่าเป็นไงบ้าง หีปลอมเย็ดมันรึเปล่า แล้วก็หัวเราะกัน อั้มก็นอนอยู่เหมือนเดิมแล้วก็ยังกางขาอยู่ด้วยค่ะ ขานี่ชาไปหมดแล้วแต่ก็ทน น้ำเงี่ยนไหลออกมาจากรูหีเต็มเลย แล้วทหารที่เพิ่งเข้ามาก็พูดว่า ล้อเล่นน่า จริงๆกูน่ะรู้แล้วว่ามึงไม่ใช่เจ้าของบัตรจริง เพราะข้อมูลมันขึ้นว่าขอผ่อนผันอยู่ ก็ไม่รู้หรอกนะว่าเป็นใครแต่เห็นอยากตรวจก็เลยให้เข้ามา แต่ปกติเค้าไม่ตรวจกันที่นี่หรอกนะ อันนี้เป็นห้องนอนของพวกกูเอง แต่หลังจากดูแล้ว เย็ดแล้ว กูว่าเป็นผู้หญิงจริงๆว่ะ แล้วก็เดินเข้ามาแหวกรูหีอั้ม พูดกับอั้ม เห็นหน้าคล้ายกับคนในบัตร คงจะเป็นน้องหรือพี่สาวสินะ พี่จะไม่ถามว่าน้องมาทำไม แต่พี่ขอเย็ดน้องเสร็จแล้วจะปล่อยไปนะ แล้วห้ามไปเล่าให้ใครฟังเด็ดขาด อั้มก็ไม่พูดอะไรแต่พยักหน้าอย่างเดียวค่ะ เค้าก็ไล่อีกคนที่เสร็จแล้วออกไป แล้วก็จัดการถอดเสื้อผ้าตัวเองออกจนหมดเลยค่ะ เป็นคนไม่ได้มีกล้ามมากแต่ก็ไม่อ้วน แต่ควยนี่อย่างอ้วนเลยค่ะ อั้มก็ไม่รอช้า จับมาอมแล้วก็นวดคลึงไข่ด้วยค่ะ จนเค้าร้องครางเลย บอกเสียวอะไรอย่างนี้ แล้วก็ทั้งแหย่จิ๋มทั้งบีบนมอั้ม จนควยแข็งโด่แล้ว เค้าก็จับอั้มโก่งโค้ง แล้วก็บอกรูหีโดนเอาไปแล้ว พี่ขอเย็ดรูตูดละกันนะ แล้วก็แทงพรวดเข้ามาเลยค่ะ อั้มเจ็บแบบมากเลยเพราะมันฝืดด้วย รูแคบด้วย แต่สุดท้ายก็โดนยัดเข้ามาจนมิดลำค่ะ (ดีที่ปกติอั้มจะล้างรูก้นแบบสะอาด เลยไม่มีอึติด) หลังจากนั้นเค้าก็ซอยใหญ่เลยค่ะ จากเจ็บก็กลายมาเป็นเสียว อั้มก็รู้สึกว่ามันก็เสียวไม่แพ้รูหีนะ เสร็จแล้วเค้าก็ซอยจนดูเหมือนจะแตกแล้ว อั้มก็รีบเบรกเค้าไว้ค่ะ พูดออกไปเลยว่าเอารูหีหนูมั่งสิ แล้วก็ถ่างรูออก น้ำเงี่ยนเดิมก็ไม่ค่อยมีแล้วเพราะโดนล้วงไปเมื่อกี๊ เลยเห็นเป็นรูชัดเลย เค้าก็ถอนควยออกจากรูก้นแล้วเสียบเข้ารูหีค่ะ พรวดเดียวมิดลำเลย แล้วก็ซอยๆ อีกไม่นานก็กระแทกฉีดน้ำเข้ามาเต็มเลยค่ะ อั้มก็โล่งเลย เกือบไม่ได้แต้มแล้ว 55 (แต้มจะนับเฉพาะหลังจากปล่อยน้ำเชื้อเข้ามาในรูหีเท่านั้นค่ะ) หลังจากนั้นเค้าก็ให้อั้มแต่งตัว แต่ยึดบรากับกางเกงในไว้ค่ะ อั้มต้องเอาแขนปิดนมไว้เลยเพราะเสื้อยืดมันบางมาก เห็นรอยหัวนมชัดเลยค่ะ

pamaaeng

คุ้มเลย ...
วันเดียว เก็บได้ 3 แต้ม รวด

::WowWow::

peddo

ล่ากันจริงจังนับแต้มไม่ทันเลยนะครับ ดีไม่มาทั้งกองร้อย กึ๋ย นึกภาพทหารหื่นๆ เก็บกด แถมบางคนน่าจะพิสดารน่ากลัว
ขอบคุณ​ครับ​

Sharif Luecha

Cabal_Master

อ้างจาก: peddo เมื่อ มิถุนายน 23, 2019, 10:15:42 ก่อนเที่ยง
ล่ากันจริงจังนับแต้มไม่ทันเลยนะครับ ดีไม่มาทั้งกองร้อย กึ๋ย นึกภาพทหารหื่นๆ เก็บกด แถมบางคนน่าจะพิสดารน่ากลัว
ขอบคุณ​ครับ​

ถ้าพากันมาหมดนี่ มีหวังพังแน่ค่ะ น้องสาวข้าน้อยก็เคยบวมอักเสบมาแล้ว  ::Crying::

jeab2504

อิ่มเลยกะไปแกล้งพี่ๆทหารโดนซะสามน้ำแถมตูดด้วย

Tow Tow

แมงโก้ส้นตีน

ก็ไม่น่าพลาดที่จะโดนนะ คิดอยู่ว่าคงโดนจับได้นั่นแหละ ไม่รู้สึกตอนเย็ดก็ต้องรู้จากเอกสารนั่นล่ะ  ::DookDig::